Chống Dị Ứng, Say Tàu Xe

XYZAL

Levocetirizine được chỉ định trong điều trị các trường hợp ...

Mã sản phẩm: XYZ001

80.000 ₫

PERITOL 4MG HO/10VI x 10NE HUNG

Dị ứng cấp & mạn: viêm da, chàm, vết đốt côn trùng, cảm, ...

Mã sản phẩm: PER010

133.000 ₫

ZADITEN 1MG

Phòng ngừa hen phế quản, dị ứng phế quản, dị ứng bụi, phấn ...

Mã sản phẩm: ZAD002

195.000 ₫

CETIRIZIN 10MG HO/10VI x 10BF DMCO

Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng: - ...

Mã sản phẩm: CET006

24.000 ₫

Mã sản phẩm: DAU118

58.000 ₫

DAN SAY XE BANDSON BAC HA

Giảm các triệu chứng của Say tàu Xe : nôn , buồn nôn , ...

Mã sản phẩm: DAN013

20.000 ₫

FEXOFENADINE 180

Chỉ định : - Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ...

Mã sản phẩm: FEX013

35.000 ₫

AERIUS TAB 5MG

Chỉ định (Dùng cho trường hợp) Giảm các triệu chứng viêm ...

Mã sản phẩm: AER002

105.000 ₫

CHLORPHENIRAMIN 4MG

– Viêm mũi dị ứng mùa và quanh năm. – Những triệu ...

Mã sản phẩm: CHL001

10.000 ₫

AERIUS SYR0.5MG/60 ML BGIUM

Công dụng: Giảm các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa, ...

Mã sản phẩm: AER001

88.000 ₫

ALLERPHAST 180MG

Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ ...

Mã sản phẩm: ALL014

55.000 ₫

ANTIRIZIN 10MG

Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng dai dẳng, viêm mũi dị ...

Mã sản phẩm: ANT002

55.000 ₫

DELOPEDIL 5MG H/10VIx10VIEN

Chỉ định : Giảm các triệu chứng viêm mũi ...

Mã sản phẩm: DEL002

567.000 ₫

AERIUS

Chỉ định: Làm giảm nhanh các triệu chứng viêm mũi ...

Mã sản phẩm: AER001

88.000 ₫

AMEFLU NIGHTIME SYRUP

Để tạm thời làm giảm cảm lạnh và dị ứng triệu chứng, bao ...

Mã sản phẩm: AME001

20.000 ₫

CINNARIZIN 25 MG HO/10VIx10NE VIDI

• CHỈ ĐỊNH: - Phòng say tàu xe. - ...

Mã sản phẩm: CIN001

140.000 ₫

ZYRTEC 10MG

Zyrtec có tác động đối kháng mạnh, kéo dài, và đặc biệt ...

Mã sản phẩm: ZYR003

82.000 ₫

ACRITEL HO/3VI x10BF DAVIPHARM

ACRITEL HO/3VI x10BF DAVIPHARM

Mã sản phẩm: FAN003

270.000 ₫

FEXOFENADINE 120MG HYDROCHLORIDE HO/3VI X 10NE INDIA

Fexofenadin được chỉ dịnh dùng điều trị triệu chứng trong ...

Mã sản phẩm: FEX012

45.000 ₫

DELOPEDIL 5MG

Giảm các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa, viêm mũi dị ...

Mã sản phẩm: DEL002

567.000 ₫

CELEXTAVIN

Celextavin có thành phần chính là Betamethasone, là một ...

Mã sản phẩm: CEL002

6.800 ₫

ITAMETAZIN 5MG HO/2VI X7NE ITALY

Chỉ định: Tương tự những thuốc kháng histamine khác, ...

Mã sản phẩm: ITA004

84.000 ₫

NAUTAMIN 90MG

Ngừa và điều trị say tàu xe. Ngừa và điều trị buồn nôn và ...

Mã sản phẩm: NAU003

180.000 ₫

UNITADIN 10MG

CHỈ ĐỊNH: Unitadin được chỉ định điều trị làm giảm ...

Mã sản phẩm: UNI033

100.000 ₫

CETIRIZINE 10MG

ẠNG BÀO CHẾ: Viên nén bao phim ▪ THÀNH PHẦN: Mỗi viên ...

Mã sản phẩm: CET027

15.000 ₫

CADIFAST 180

CADIFAST 180 là thuốc kháng histamin thế hệ thứ ...

Mã sản phẩm: CAD037

30.000 ₫

ALLERGEX

Làm giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng kể cả dị ứng phấn hoa, ...

Mã sản phẩm: ALL005

528.000 ₫

Mã sản phẩm: RUP001

70.000 ₫

CLARITYNE 10MG

Chỉ định Clarityne được chỉ định trong ...

Mã sản phẩm: CLA023

92.000 ₫

TIEU BAN THUY SIRO CH/150ML

Công dụng TPCN Sirô Tiêu Ban Thủy - ...

Mã sản phẩm: TIE005

41.000 ₫

TELFAST HD 180MG

Các triệu chứng do viêm mũi dị ứng theo mùa và nổi mề đay ...

Mã sản phẩm: TEL004

80.000 ₫

Mã sản phẩm: DAN005

12.000 ₫

EBASITIN HO/10VI X 10BF OPV

Viêm mũi dị ứng (theo mùa hoặc quanh năm), có hoặc không ...

Mã sản phẩm: EBA001

530.000 ₫

THERALENE HO2VI X20BF SANOFI

CHỈ ĐỊNH: Mất ngủ (thỉnh thoảng hoặc tạm ...

Mã sản phẩm: THE019

20.000 ₫

ALLERGEX 8MG

Làm giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng kể cả dị ứng phấn hoa, ...

Mã sản phẩm: ALL005

528.000 ₫

TIFFUR 180MG HO/30 VIEN XL

Chỉ định: Fexofenadine được chỉ định để làm giảm ...

Mã sản phẩm: TIF002

66.000 ₫

XYZAL 5MG

Levocetirizine được chỉ định trong điều trị các trường hợp ...

Mã sản phẩm: XYZ001

80.000 ₫

NADIFEX 180

CHỈ ĐỊNH Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ...

Mã sản phẩm: NAD001

27.000 ₫